MUSE x PrayWithMorAek
เป็น Collection ที่ Collab กับ “หมอเอก เศวตฉัทร์” หมอดูเซเลปชื่อดังที่ ใช้โหราศาสตร์พม่าในการคำนวณเลขและดวงดาวที่มีอิทธิพลต่อชีวิต เพื่อให้ได้สีเฮงและปังเฉพาะบุคคลการเกิดของคนเราสามารถกำหนดเดือนเกิด วันเกิดได้ แต่ไม่สามารถกำหนดปีเกิดได้ เพราะปีเกิดคือตำแหน่งพลังสมอง คนเราจะรวย ไม่รวยอยู่ที่พลังสมอง จะตายไม่ตายก็อยู่ที่พลังสมอง ถ้าสมองตายก็ถือว่าเราตายตามไปด้วย ดังนั้นปีเกิดจึงมีความสำคัญกับดวงชะตามากที่สุด
MU BY MUSE
เคสสายมูที่ Personalized เจ้าแรก! เราได้เลือกสีมงคลและเทพเจ้าที่ควรบูชาสำหรับรายบุคคลที่ออกแบบจากปีนักษัตรและวันเกิด ที่จะช่วยเสริมดวงชะตาให้ชีวิตคุณประสบความสำเร็จมากยิ่งขึ้น
ทำไมต้องใช้ CASE MU BY MUSE
ในปัจจุบันโทรศัพท์มือถือ เป็นสิ่งที่จำเป็นในชีวิตประจำวัน และโทรศัพท์ก็ถือว่าเป็นอวัยวะที่ 33 การมูเคสมือถือจึงเป็นการมูที่ไม่ตะโกนจนเกินไป และสามารถพกติดตัวเพื่อเสริมดวงได้ตลอดเวลาอีกด้วย![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0605/5054/5562/files/h1_77dacc00-21c8-4a4a-a6fd-e8c2e2ecdadc.jpg?v=1694747655)
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0605/5054/5562/files/h2_bc9310c5-2646-43bf-a866-79e741e2e660.jpg?v=1694748197)